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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

MKATABA WA UJENZI

o 4 2022

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 6+ mwezi

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha _VETA b5/ , S.L.P. _4037%
DA - ES- 5 ALA AMambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

kama “Mwajiri”’) kwa upande mmoja;

NA

WASSAN| |sSA ABDALLAH  SLP. . _TANGA
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya

PAN G AN

imali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za

GAH

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasil
di Stadi cha Wilaya ya pAN .

nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufun

amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya

KWA KUWA Mwajiri
ARA RANG) NGO <4 KARAKAN A

WSkl A kP

usHoN AT

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinavyoonyesha namna Kkazi

itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:
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1. GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gh ama ya Shllm%z, ia Tanzania QIZ§O, 6o o , Fundi
. )M VA KuD
atafanya kazi ya %

An'd /Lwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile jsipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundj;

e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

(a
(b
(c
(d
(
(

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la kazi tarehe _ ¥ mwezi 0 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku _20_toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI :
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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